Type to search

Breaking News Featured नाशिक मुख्य बातम्या राजकीय

ना. छगन भुजबळ नाशिकचे नवे पालकमंत्री

Share
ना. छगन भुजबळ नाशिकचे नवे पालकमंत्री; Chhagan Bhujbal Nashik's new guardian minister

नाशिक | प्रतिनिधी 

जिल्ह्याचे नवे पालकमंत्री म्हणून अन्न व नागरी पुरवठा आणि ग्राहक संरक्षण मंत्री. ना. छगन भुजबळ यांची नियुक्ती करण्यात आली आहे.

मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांनी काढलेल्या परिपत्रकानुसार नाशिकसह अन्य जिल्ह्यातील पालकमंत्र्यांची नियुक्ती करण्यात आली आहे.

राज्य सरकारकडून नव्या पालकमंत्र्यांची यादी जाहीर केली आहे. मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांनी मंत्री व राज्यमंत्री यांच्या पालकमंत्री म्हणून जिल्हानिहाय नियुक्त्या केल्या आहेत. त्यानुसार यामध्ये नाशिक जिल्ह्याचे पालकमंत्री म्हणून छगन भुजबळ यांची निवड कऱण्यात आली आहे.

इतर जिल्हानिहाय यादी :

1. पुणे- श्री. अजित अनंतराव पवार
2. मुंब ई शहर- श्री. अस्लम रमजान अली शेख
3. मुंबई उपनगर- श्री. आदित्य उद्धव ठाकरे
4. ठाणे- श्री. एकनाथ संभाजी शिंदे
5. रायगड – श्रीमती आदिती सुनिल तटकरे
6. रत्नागिरी- ॲड. अनिल दत्तात्रय परब
7. सिंधुदुर्ग- श्री. उदय रविंद्र सामंत
8. पालघर- श्री. दादाजी दगडू भुसे
9. नाशिक- श्री. छगन चंद्रकांत भुजबळ
10. धुळे- श्री. अब्दुल नबी सत्तार
11. नंदुरबार- ॲड. के.सी. पाडवी
12. जळगाव- श्री. गुलाबराव रघुनाथ पाटील
13. अहमदनगर- श्री. हसन मियालाल मुश्रीफ
14. सातारा- श्री. शामराव ऊर्फ बाळासाहेब पांडुरंग पाटील
15. सांगली- श्री. जयंत राजाराम पाटील
16. सोलापूर- श्री. दिलीप दत्तात्रय वळसे-पाटील
17. कोल्हापूर- श्री. विजय ऊर्फ बाळासाहेब भाऊसाहेब थोरात
18. औरंगाबाद- श्री. सुभाष राजाराम देसाई
19. जालना- श्री. राजेश अंकुशराव टोपे
20. परभणी- श्री. नवाब मोहम्मद इस्लाम मलिक
21. हिंगोली- श्रीमती वर्षा एकनाथ गायकवाड
22. बीड- श्री. धनंजय पंडितराव मुंडे
23. नांदेड- श्री. अशोक शंकरराव चव्हाण
24. उस्मानाबाद- श्री. शंकरराव यशवंतराव गडाख
25. लातूर- श्री. अमित विलासराव देशमुख
26. अमरावती- ॲड. यशोमती चंद्रकांत ठाकूर (सोनावणे)
27. अकोला- श्री. ओमप्रकाश ऊर्फ बच्चू बाबाराव कडू
28. वाशिम- श्री. शंभुराज शिवाजीराव देसाई
29. बुलढाणा- डॉ. राजेंद्र भास्करराव शिंगणे
30. यवतमाळ- श्री. संजय दुलीचंद राठोड
31. नागपूर- डॉ. नितीन काशिनाथ राऊत
32. वर्धा- श्री. सुनिल छत्रपाल केदार
33. भंडारा- श्री. सतेज ऊर्फ बंटी डी. पाटील
34. गोंदिया- श्री. अनिल वसंतराव देशमुख
35. चंद्रपूर- श्री. विजय नामदेवराव वडेट्टीवार
36. गडचिरोली- श्री. एकनाथ संभाजी शिंदे

Tags:

Leave a Comment

error: Content is protected !!