नाशिक | Nashik
काल जिल्ह्यातील १९४ ग्रामपंचायतींसाठी (Gram Panchayat) उत्साहात मतदान पार पडले. यामध्ये पेठ तालुक्यातील (Peth taluka) ७१ ग्रामपंचायतींसाठी ८२. ६ ८ टक्के मतदान झाले होते. त्यानंतर आज निकाल जाहीर झाला आहे. यात सरपंचपदी विजयी झालेल्या उमेदवारांचा निकाल हाती आला आहे...
पेठ तालुक्यातील नवनियुक्त सरपंच
1. आंबे - मेघराज भागवत राऊत - राष्ट्रवादी
2. सुरगाणे - नेवाळ नामदेव - अपक्ष
3. धोंडमाळ - शिंगाडे बायजबाई मधुकर - अपक्ष
4. कोहोर - शांताबाfई शांताराम चौधरी - शिवसेना
5. पाहुचीबारी - रमेश जगन्नाथ चवरे - राष्ट्रवादी
6. करंजखेड - कमलेश हनुमंत वाघमारे - अपक्ष
7. कळमबारी - विष्णू काशिनाथ मुरे - शिवसेना
8. माळेगाव - दिलीप दामू राऊत - राष्ट्रवादी
9. शिवशेत - सुनंदा येवाजी भडगे - राष्ट्रवादी
10. कोपूरली बुद्रुक - मीराबाई भाऊराव वाघेरे - राष्ट्रवादी
11. जोगमोडी - हेमराज दामू राऊत - अपक्ष
12. कापूर्णे दाभाडी - उषा पुंडलिक गवळी - अपक्ष
13. कोपूरली खुर्द - मनीषा गणपत पालवी - राष्ट्रवादी
14. हातरुंडी - शोभा गोवर्धन सातपुते - अपक्ष
15. तिरढे - सोमनाथ नामदेव नाठे - राष्ट्रवादी
16. जुनोठी - संदीप चंद्रकांत भोये - अपक्ष
17. खिरकडे - कलावती सुरेश भोये - अपक्ष
18. कायरे - प्रभावती पुंडलिक सातपुते - राष्ट्रवादी
19. दोनवाडे - सुरेश जाधव - राष्ट्रवादी
20. जळे - मनोहर लक्ष्मण चौधरी - अपक्ष
21. कुळवंडी - सुनंदाबाई हेमराज सहारे - काँग्रेस
22. उमरदहाड - जिजाबाई कुंभार - राष्ट्रवादी
23. अशोक मुकणे - बाडगी - अपक्ष
24. लिंगवणे - सोमनाथ शांताराम पोटींदे - अपक्ष
25. आड बुद्रुक - घनश्याम महाले - अपक्ष
26. भायगाव - शंकूतला मनोहर चौधरी - राष्ट्रवादी
27. हनुमानवाडी - पद्माकर पांडुरंग गायकवाड - अपक्ष
28. हनुमंतपाडा - वृषाली जनार्दन गवळी - अपक्ष
29. जांभूळमाळ - एकनाथ ढाडर - अपक्ष
30. एकदरे - गुलबा जगन सापटे - शिवसेना
31. उस्थळे - चंद्रकला चिंतामण भुसारे - राष्ट्रवादी
32. शिंदे - रोहिणी सुरेश गवळी - राष्ट्रवादी
33. करंजाळी - दुर्गनाथ नारायण गवळी - राष्ट्रवादी
34. गांगोडबारी - मोहन हिरामण गवळी - शिवसेना
35. देवगाव - यादव रावजी राऊत - अपक्ष
36. सावळघाट - मनोज हरी भोये - राष्ट्रवादी
37. बोरवट - पंकज दिलीप पाटील - अपक्ष
38. उंबरपाडा - अनिता सचिन गवळी - अपक्ष
39. कोतंबी - किरण पुंडलिक भुसारे - शिवसेना
40. उभीधोंड/मांगोने - हेमराज भगवान गवळी - अपक्ष
41. कुंभारबारी - दीपाली किरण भोये - राष्ट्रवादी
42. हरणगाव - पल्लवी विजय भरसट - अपक्ष
43. आसरबारी - गीता विशाल जाधव - काँग्रेस
44. वांगणी - मीरा संजय फुकाणे - शिवसेना
45. जांबविहीर - प्रवीण विठ्ठल गवळी - राष्ट्रवादी
46. रानविहिर - कौशल्या देवराम भुसारे - शिवसेना
47. खोकरतळे - सविता यशवंत भुसारे - शिवसेना
48. तोंडवळ - नामदेव गणपत वाघेरे - शिवसेना
49. आडगाव भु. - रेखा नेताजी गावित - माकप
50. कहाडोळपाडा - तुळशीराम विठ्ठल भांगरे - अपक्ष
51. धानपाडा - विठाबाई निवृत्ती गालट - शिवसेना
52. भुवन - विलास पांडुरंग दरोडे - अपक्ष
53. मनकापूर - भारती जगन रिंजड - अपक्ष
54. बोंडारमाळ/उमरद - रतन गंगाराम पेटार - अपक्ष
55. पिंपळवटी - राशी पंडित भांगरे - अपक्ष
56. गावंध - धनराज वसंत ठाकरे - शिवसेना
57. देवीचामाळ - नामदेव रामचंद्र गावित - अपक्ष
58. शेवखंडी - लिलाबाई मनोहर चौधरी - राष्ट्रवादी
59. शिंगदरी - तुळशीराम किसन पागी - अपक्ष
60. चोळमुख - कुसून नारायण पेटार - राष्ट्रवादी
61. घनशेत - शांता रविनाथ चौधरी - अपक्ष
62. पाटे - रुख्मिनी मधुकर गुंबाडे - शिवसेना
63. म्हसगण - उर्मिला विलास अलबाड - शिवसेना
64. कुंभाळे - मनोहर भाऊराव कामडी - शिवसेना
65. गोंदे - संदीप माळगावे - राष्ट्रवादी
66. राजबारी - शाम भास्कर गावित - शिवसेना
67. डोल्हारमाळ - संगीता मनोहर बठाले - राष्ट्रवादी
68. रुईपेठ - विनायक पुंडलिक भोये - अपक्ष
69. आमलोन - वनिता देवेंद्र भोये -