नंदुरबारात 238 उमेदवारी अर्ज दाखल

0

प्रभागनिहाय दाखल उमेदवार असे

प्रभाग-1 अ पाडवी निलेश सुदाम (भाजपा), गावित इंद्रजित सुरेश (भाजपा), वसावे सुरजितसिंग इंद्रसिंग (काँग्रेस), जाधव अनिल मदन (राष्ट्रीय समाज पक्ष),

प्रभाग-1 ब राजपुत ज्योती योगेश (भाजपा), मेटकर दिपमाला राजेश (राष्ट्रवादी कॉग्रेंस पक्ष), मेटकर दिपमाला राजेश (अपक्ष),

प्रभाग-2 अ पाटील विदया काशिनाथ (भाजपा), ठाकुर टिना कमल (भाजपा),

प्रभाग-2 ब दुसेजा रामकुमार नारायणदास (भाजपा), खानवाणी मोहन सेवाकराम (भाजपा), हासाणी आशिष विजयकुमार (काँग्रेस),

प्रभाग-3 अ पाटील गायत्री जितेंद्र (भाजपा), पाटील विदया काशिनाथ (भाजपा), थोरात पुष्पा प्रविण (राष्ट्रीय समाज पक्ष),

प्रभाग-3 ब पाटील शितलकुमार हितांशू (भाजपा), पाटील जितेंद्र नवलराव (भाजपा), जाधव साधना हेमंत (भाजपा), थोरात प्रविण पितांबर (राष्ट्रीय समाज पक्ष),

प्रभाग-4 अ ठाकरे स्वाती भुपेंद्र (भाजपा), ठाकरे शारदा सुरेंद्र (भाजपा),

प्रभाग-4 ब पवार विकास अशोक (काँग्रेस), ठाकूर विवेक कैलास (काँग्रेस), झेरवार सदानंद पृथ्वीराज (भाजपा), चौधरी दिलीप हिरालाल (राष्ट्रीय समाज पक्ष), रघुवंशी रुद्रप्रताप पुष्पेंद्र (भाजपा), ठाकुर विवेक कैलास (अपक्ष).
प्रभाग-

5 अ गोसावी जितेंद्र रमेशगिर (भाजपा), रघुवंशी राम चंद्रकांत (काँग्रेस), प्रभाग-

5 ब अग्रवाल सपना राजेंद्रकुमार (भाजपा), अग्रवाल अश्विनी गोविंद (भाजपा), पाटील विदया काशिनाथ (भाजपा), प्रभाग-

6 अ रघुवंशी यशवर्धन मनोज (काँग्रेस), सोनार जितेंद्र मनिलाल (भाजपा), प्रभाग-

6 ब तांबोळी कोमल निखील (इंडीयन नॅशनल कॉग्रेस), पाटील पुष्पाबाई नामदेव (भाजपा), अग्रवाल अश्विनी गोविंद (भाजपा), जाधव रिना अनिल (राष्ट्रीय समाज पक्ष),

प्रभाग-7 अ साळवे लिला रमण (काँग्रेस), मैराळे दिपक दगडू (अपक्ष), सुनील हिरामण साळवे (काँग्रेस), बैसाणे राजेश जगन्नाथ (काँग्रेस), अहिरे संतोष भिका (भाजपा), अहिरे मुकेश शंकर (भाजपा),

प्रभाग-7 ब सैंदाने गायत्री किरण (काँग्रेस), मराठे प्रमिलाबाई वासुदेव (भाजपा), मराठे वैशाली विनोद (भाजपा),

प्रभाग-8 अ गवळी मीनाक्षी धनराज (भाजपा),

प्रभाग-8 ब तमायचेकर राजकुमार राकेश (राष्ट्रवादी कॉग्रेस पक्ष), परदेशी कल्पला केतनसिंग (भाजपा), परदेशी केतन दिलीपसिंग (भाजपा).

प्रभाग-9 अ वसावे शितल कुणाल (काँग्रेस), वळवी शितल तुकाराम (भाजपा), पाडवी अतुलकुमार जयवंत (भाजपा),

प्रभाग-9 ब चौधरी सुषमा संदिप (भाजपा), चौधरी कल्पनाबाई वासुदेव (भाजपा), आघाव स्वाती राहुल (राष्ट्रीय समाज पक्ष), सोनार रिंकू चंद्रकांत (राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्ष),

प्रभाग-10 अ मराठै श्याम बाबुलाल (भाजपा), मराठे जयराम हिरालाल (भाजपा),

प्रभाग-10 ब चौधरी पुष्पा विठ्ठल (भाजपा), प्रभाग 11 अ- सोनार जागृती संजय (काँग्रेस), तांबोळी कोमल निखील (काँग्रेस), चौधरी श्वेता गजेंद्र (भाजपा), पिंजारी रजिया निसार (अपक्ष),

प्रभाग 11 ब – कळवणकर चारुदत्त वामनराव (भाजपा), पिंजारी मोहसिन निसार (अपक्ष), लोहार जसाउद्दिन सलीम (एमआयएम), शेख रहिम युसूफ (राष्ट्रवादी).

प्रभाग 12 अ – मन्यार नसिमबानो शे. शकील (भाजपा), रंगरेज निशान अंजूम (भाजपा), खान समरिन तोसिफ (एमआयएम).

प्रभाग 12 ब- शेख अनिसोद्दिन शमसोद्दिन (अपक्ष), शेख रशिदाबी शेख कादर (अपक्ष), शेख फैजानोद्दिन मतीनोद्दिन (अपक्ष), कुरेशी फारुक खान जहीर खान (भाजपा), सैय्यद मोहसिन अली नासीर अली (भाजपा), शे. वसिम रहीम (भाजपा), शेख शबीर सिराज (काँग्रेस), सैय्यद रफअत हुसैन सदाकत हुसैन (एमआयएम), शेख बहाओद्दिन सलिमोद्दिन (एमआयएम)

प्रभाग 13 अ- कडोसे शिलाबाई रमेश (अपक्ष), सामुद्रे ज्योतीबाई गोपीनाथ (भाजपा), तेजी विद्या अनिल (भाजपा), तेजी शारदा अर्जून (भाजपा),

प्रभाग 13 ब- शेख अनीसोद्दिन शमशोद्दिन (अपक्ष), शेख आरिफ कमर (काँग्रेस), माळी नरेंद्र भिमराव (भाजपा), पठाण जमीलखान अब्दुलखान (अपक्ष), सैय्यद फरअत हुसैन सदाकत हुसैन (एमआयएम), शेख जुनेज शेख जावेद (एमआयएम), माळी अनिल दिलीप (भाजपा).

प्रभाग 14 अ- पाटील रेखा मच्छिंद्र (अपक्ष), माळी सिंधुबाई दशरथ (भाजपा), माळी रेखा निलेश (भाजपा), माळी शकुंतला मोहन (काँग्रेस),

प्रभाग 14 ब- सैय्यद नासीर अली शाहदात अली (काँग्रेस), माळी आनंदा बाबुराव (भाजपा), माळी निलेश श्रीराम (भाजपा), माळी लक्ष्मण दशरथ (भाजपा).

प्रभाग 15 अ- कुरेशी मो इकबाल शे सुलेमान (अपक्ष), बागवान लियाकत शाहीद (भाजपा), शाह रफीक सिकंदर (भाजपा), खाटीक शेख शोएब शेख आसिफ (एमआयएम), काकर ईमरान मोहम्मद (भाजपा), खान तोसिफ अशरफ (एमआयएम).

प्रभाग 15 ब- शेख हिफाजत बेगम अहेमद (काँग्रेस), खाटीक रेहाना गणी (काँग्रेस), सैय्यद तंजील मसिहुद्दिन (भाजपा), शाह नजबुन्नीसा शकील (भाजपा), सैय्यद हसरतबी बदियोद्दिन (भाजपा), सैय्यद शाहीस्ताबी रफअत हुसेन (एमआयएम), सै. इरफाना कमर (एमआयएम).

प्रभाग 16 अ- चौधरी आकाश प्रवीण (अपक्ष), सूर्यवंशी संदीप दिलीप (काँग्रेस), प्रविण मक्कन चौधरी (अपक्ष), सोनार सुनंदाबेन रमाकांत (भाजपा), चौधरी संदीप सुदाम (भाजपा), प्रविण मक्कन चौधरी (भाजपा).

प्रभाग 16 ब- माधुरीबेन मोहन श्रॉफ (अपक्ष), भोई सुरेखा बारकू (अपक्ष), चौधरी रेखा प्रविण (अपक्ष), चौधरी रेखा प्रविण (भाजपा), चौधरी सुषमा संदीप (भाजपा), कुरेशी सिकंदर खान हाजी जहिर खान(भाजपा), सोनार सुनंदा रमाकांत (भाजपा).

प्रभाग 17 अ- सोनवणे संगिता तुकाराम (भाजपा).

प्रभाग 17 ब- फकीर फिरोजाबी राजु शाह (समाजवादी), चौधरी नलिनी संजय (काँग्रेस), चौधरी प्रशांत कन्हैय्यालाल (भाजपा), चौधरी वंदना रविंद्र (अपक्ष), चौधरी वंदना रविंद्र (भाजपा), चौधरी गजेंद्र अशोक (भाजपा), पठाण गुलामअली मसुद खान (एमआयएम).

प्रभाग 18 अ- वसईकर संगिता संजय (भाजपा), साळवे संगिता सुरेश (काँग्रेस), प्रभाग 18 ब- सिकलीकर अब्दुल मन्नान अब्दुल गनी (अपक्ष), चौधरी गौरव प्रकाश (भाजपा), चौधरी प्रकाश मक्कनराव (भाजपा),

प्रभाग 19 अ- माळी रेखा सुरेश (भाजपा), पाटील सोनल राकेश (भाजपा),

प्रभाग 19 ब- पाटील सोनल राकेश (भाजपा), माळी रेखा सुरेश (भाजपा), पाटील सुवर्णा शरद (भाजपा).

प्रभाग 19 क- चौधरी ईश्वर जयराम (भाजपा), चौधरी भरत खंडू (भाजपा), भोई प्रकाश बारकू (अपक्ष).

LEAVE A REPLY

*