श्रीरामपूर तालुक्यातील खंडाळा-विखे-ससाणे, उंबरगाव व माळेवाडी ससाणे, कमालपूर, वांगी बुद्रुक, मुरकुटे व वांगी खुर्द दीपक पटारे यांच्याकडे

0

वांगी बु॥ मध्ये 7 पैकी 6 सदस्य बिनविरोध: एका सदस्यासह सरपंचपदासाठी निवडणूक

कमालपूर राणी शिरसाठ बिनविरोध तर उंबरगाव-चिमाजी राऊत, माळेवाडी-सोपान औताडे,
वांगी खुर्द-काकासाहेब साळे, खंडाळा-अशोक पवार, वांगी बुद्रुक-सविता बिडगर विजयी

श्रीरामपूर (प्रतिनिधी)- श्रीरामपूर तालुक्यातील कमालपूर, माळेवाडी, उंबरगाव, खंडाळा, वांगी खुर्द व वांगी बुद्रुक या सहा ग्रामपंचायतींच्या निवडणुकीत कमालपूर ग्रामपंचायत बिनविरोध झाली आहे.याठिकाणी सरपंचपद व सर्व सदस्य मुरकुटे गटाकडेच गेले आहेत.

त्याठिकाणी सरपंच म्हणून लोकसेवा मंडळाच्या सौ. राणी बाळासाहेब शिरसाठ यांची बिनविरोध निवड झाली आहे. अन्य ग्रामपंचायतीत सरपंच म्हणून उंबरगाव-चिमाजी राऊत, माळेवाडी-सोपान बबन औताडे, वांगी खुर्द-काकासाहेब साळे, खंडाळा-अशोक पवार, वांगी बुद्रुक-सविता नवनाथ बिडगर हे विजयी झाले आहेत. या पाच ग्रामपंचायतींमध्ये खंडाळा विखे-ससाणे, उंबरगाव व माळेवाडी ससाणे, कमालपूर, वांगी बुद्रुक, मुरकुटे व वांगी खुर्द दीपक पटारे यांच्या गटाने सरपंच पद पटकाविले आहे. वांगी बु॥ ग्रामपंचायतीच्या निवडणुकीत स्थानिक आघाडीच्या सौ.सविता नवनाथ बिडगर या विजयी झाल्या असून एका सदस्याच्या जागेसाठी झालेल्या निवडणुकीतही आघाडीच्या उमेदवार विजयी झाल्या आहेत. 7 सदस्यांपैकी 6 सदस्य बिनविरोध निवडून आलेले आहेत.

कमालपूर ग्रामस्थांनी ग्रामपंचायत निवडणूक बिनविरोध केली आहे. याअगोदरही अनेक वर्षांपासून ही ग्रामपंचायत मुरकुटे यांच्याच ताब्यात आहे. मुळा प्रवरा वीज संस्थेचे संचालक सिध्दार्थ मुरकुटे यांच्या नेतृत्वाखाली लोकसेवा मंडळाच्या सौ. राणी बाळासाहेब शिरसाठ यांच्यासह 7 सदस्य बिनविरोध निवडून आले आहेत.कमालपूर ग्रामपंचायत निवडणुकीत बिनविरोध निवडून आलेल्या सदस्यामध्ये बाळासाहेब हौशिराम गोरे, सचिन भास्करराव मुरकुटे, उज्ज्वला राजेंद्र बारस्कर, कल्याणी भानुदास मुरकुटे, सुवर्णा सुनील गोरे, चंद्रकला सोपान मोरे, सौ.राणी शिरसाठ यांचा समावेश आहे.

सरपंचपदाच्या निवडणुकीतही काही ठिकाणी चांगलीच चुरस पहायला मिळाली. खंडाळा ग्रामपंचायतीचे सरपंचपद हे अनुसूचित जातीसाठी राखीव होते. या ठिकाणी सरपंचपदासाठी सर्वाधिक म्हणजे 9 उमेदवार एकमेकांसमोर उभे ठाकून गावचा कारभारी होण्यासाठी लढत होते. खंडाळा ग्रामपंचायतीत अशोक शिवाजी पवार हे 854 मते मिळवून विजयी झाले आहेत. त्यांच्या विरुध्द सतीश विठ्ठल शिरसाठ यांना 830 मते मिळाल्याने शिवाजी पवार हे अवघ्या 24 मतांनी विजयी झाले आहेत. तर तिसर्‍या क्रमांकावर भिका चिमा खरात (765), तर चौथ्या क्रमांकावर अशोक महादेव अभंग (617) राहिले. एकूण 4017 पैकी 3217 मतदारांनी मतदान केले.

वांगी खुर्द ग्रामपंचायतीत सरपंचपदासाठी काकासाहेब तात्या साळे यांनी 301 मते मिळवून ज्ञानेश्‍वर अण्णासाहेब गायकवाड यांचा 139 मतांनी पराभव केला आहे. यात ज्ञानेश्‍वर गायकवाड यांना 162 मते मिळाली. यावेळेस सरपंचपद हे पंचायत समितीचे सभापती दीपक पटारे यांच्या परिवर्तन पॅनललला मिळाले आहे. मागील पंचवार्षिकमध्येही दीपक पटारे यांच्याच मंडळाकडे सरपंचपद होते. याठिकाणचे सरपंचपद हे सर्वसाधारण खुले होते. याठिकाणी तीन उमेदवार एकमेकांसमोर उभे होते. त्यामुळे येथेही चुरस पहायला मिळाली. श्रीरामपूर तालुक्यातील वांगी खुर्द गावाची ग्रामपंचायत निवडणूक चुरशीची होती.

जनतेतून सरपंच पदाची निवड असल्याने याठिकाणी सरपंचपदासाठी महाआघाडीकडून भागवत राउत, ग्रामविकास आघाडीकडून ज्ञानेश्‍वर गायकवाड , दिपक पटारे आणि आमदार कांबळे गट यांच्या परिवर्तन विकास आघाडीचे काकासाहेब तात्याबा साळे याच्यामध्ये तिरंगी लढत झाली या लढतीमध्ये काकासाहेब तात्याबा साळी यांनी 301 मते मिळाली असून महाआघाडीकडून उभे असलेले सचिन भागवत राऊत यांना 148 मते मिळाली तर ज्ञानेश्‍वर गायकवाड यांना 162 मते मिळाली आहेत. यामध्ये दीपक पटारे गट आणि आमदार कांबळे गट यांचे एकूण चार सदस्य विजय झाले तर तीन सदस्यांना पराभव स्वीकारावा लागला. ग्रामविकास आघाडीचे फक्त 2 सदस्य विजयी झाले आहेत तर महाआघाडीचा फक्त एक सदस्य निवडून आला.

वांगी खुर्दची निवडणूक चांगलीच चुरशीची ठरली होती. मागील वर्षी दीपक पटारे गटाला तीन जागा तर राष्ट्रवादीच्या गटाला 4 जागा मिळाल्या होत्या. मात्र राष्ट्रवादीची एक जागा दीपक पटारे गटाने खेचून घेतल्याने दीपक पटारे यांच्या गटाने ग्रामपंचायतीवर सत्ता प्राप्त केली. याहीवर्षी पुन्हा एकादा दीपक पटारे गटाने आघाडी मारत पुन्हा एकदा ग्रामपंचायतीवर आपला विजयाचा झेंडा रोवला आहे. या निवडणुकीमध्ये दीपक पटारे गटाचे विभाजन झाले होते. मात्र या एका गटाला पराजय मिळाला आहे. परिवर्तन विकास आघाडीला विजय मिळाला आहे. याविषयी दीपक पटारे म्हणाले की निवडणुका येतात आणि जातात. त्यामध्ये जय पराजय हा होतच असतो. जरी एका गटाचा पराजय झाला असला तरी सर्वांना सोबत घेऊन गावाचा विकास करू.

वांगी बुद्रुक मध्ये सरपंचपद हे सर्वसाधारण महिलेसाठी राखीव होते. यात सविता नवनाथ बिडगर या सर्वाधिक 519 मते मिळवून विजयी झाल्या आहेत. तर त्यांचे प्रतिस्पर्धी मगल बाळासाहेब नरुटे यांना केवळ 194 मते मिळाली आहेत. बिगडर यांनी नरुटे यांचा 322 मतांनी पराभव केला. या ठिकाणी ससाणे-आदिक गटाची मैत्री होती. यात सरपंचपदासाठी चार उमेदवार एकमेकांसमोर ठाकले होते मात्र खरी लढत ही सविता बिडगर व मंगल नरुटे यांच्यातच पहायला मिळाली. तालुक्यातील वांगी बु॥ ग्रामपंचायतीच्या निवडणुकीत स्थानिक आघाडीच्या सौ.सविता नवनाथ बिडगर या विजयी झाल्या असून एका सदस्याच्या जागेसाठी झालेल्या निवडणुकीतही आघाडीच्या उमेदवार विजयी झाल्या आहे. 7 सदस्यांपैकी 6 सदस्य बिनविरोध निवडून आलेले आहेत.

श्रीरामपूर तालुक्यातील वांगी बु॥ ग्रामपंचायतीच्या प्रथमच जनतेतून झालेल्या सरपंचपदाच्या निवडणुकीत स्थानिक आघाडीच्या माजी आमदार भानुदास मुरकुटे गटाच्या सौ.सविता नवनाथ बिडगर या 525 मते मिळवून विजयी झाल्या आहेत. त्यांचे विरोधी निवडणूक लढवित असलेल्या सौ.अश्विनी आण्णासाहेब कांबळे (104), सौ.मंगल बाळासाहेब नरुटे (194), सौ.केशरबाई केशव बिडगर (48) या तीन उमेदवार पराभूत झाल्या आहेत. तर 7 जागांपैकी 6 जागा यापूर्वीच बिनविरोध झालेल्या आहे. त्यामध्ये स्थानिक आघाडीचे ज्ञानेश्वर नामदेव लकडे, पोपट मारुतराव विटनोर, सौ.गंगूबाई बाबासाहेब माने, रामभाऊ भाऊराव बर्डे, सौ.यमुनाबाई बबन आहेर, सौ.कांताबाई दीपक पवार यांचा समावेश आहे. तर एका जागेसाठी झालेल्या निवडणुकीत स्थानिक आघाडीच्या श्रीमती परिगाबाई कैलास कांबळे या 162 मते मिळवून विजयी झाल्या असून त्यांनी सौ.ज्योती पोपट कांबळे यांचा पराभव केला आहे.

वांगी बु॥ ग्रामपंचायतच्या या निवडणुकीसाठी अशोक कारखान्याचे माजी व्हा.चेअरमन गोरक्षनाथ पारखे, रावसाहेब माने, कल्याण लकडे, जगन्नाथ बिडगर, नानासाहेब पारखे, संजय भिसे, केशव विटनोर, कैलास पिसाळ, किशोर कांबळे, लहानू बाचकर, राजेंद्र कोपनर, तुळशीराम माने, बाबासाहेब येळे यांचेसह स्थानिक आघाडीच्या कार्यकर्त्यांनी विशेष परिश्रम घेतले. नूतन सरपंच व सदस्यांचे माजी आमदार भानुदास मुरकुटे, आमदार भाऊसाहेब कांबळे, पंचायत समिती सभापती दीपक पटारे, उपसभापती बाळासाहेब तोरणे, अशोक कारखान्याचे चेअरमन सोपानराव राऊत, व्हा.चेअरमन भाऊसाहेब उंडे, माजी चेअरमन भास्करराव पवार, मुळा प्रवराचे संचालक सिद्धार्थ मुरकुटे, खरेदी-विक्री संघाचे व्हा.चेअरमन दशरथ पिसे यांनी कौतूक केले आहे.

माळेवाडी ग्रामपंचायतीत सरपंचपदावर ससाणे गटाने बाजी मारली आहे. सोपान बबन औताडे यांनी गंगाधर दगडू औताडे यांचा 283 मतांनी पराभव केला आहे. मागील वेळेस या ग्रामपंचायतीचे सरपंचपद हे शेतकरी संघटनेचे श्री. वमने यांच्याकडे होते. सोपान बबन औताडे यांना 687 मते मिळाली आहेत. मागील वेळेस या ठिकाणचे सरपंचपद हे महिलेसाठी राखीव होते. यावेळेस मात्र हे इतर मागास प्रवर्गासाठी राखीव होते.

माळेवाडी ग्रामपंचायत निवडणुकीतील चुरशीच्या लढाईत माजी आ.जयंतराव ससाणे गटाला सात अधिक सोपानराव बबनराव औताडे यांची जनतेतून सरपंच पदाची एक अशा आठ जागा मिळाल्या.सोपानराव औताडे यांना 687 मते मिळून 303 मतांची आघाडी मिळविली.आदिक गटाच्या सौ उर्मिला गोपीनाथ वमने ह्या तीन मतानी विजयी झाल्याने एक व मुरकुटे गटाच्या सविता दिगंबर औताडे ही आठ मताने विजयी झाल्याने एक अशा दहा जागा मिळाल्या. यावेळी चौरंगी लढत असल्याने तालुक्याचे लक्ष लागून होते. माळेवाडी येथील ग्रामपंचायत माजीसरपंचपदी सौ शोभा वमने ह्या होत्या. माळेवाडी सोसायटीच्या सत्तेमुळे ग्रामपंचायतीच्या सात सदस्यांनी दोन वर्षांपूर्वी राजीनामे दिले.

मध्यंतरी सरपंच नात्याने न्यायालय अपील केले. सौ शोभा वमने ह्या शिवसेना,भाजप.शेतकरी संघटना अशा तिसर्‍या आघाडीच्या सदस्या होत्या त्यावेळी माजी आ.भानुदास मुरकुटे गटाने पाठींबा दिल्याने सरपंचपद सौ. शोभा अनिल वमने यांना मिळाले व उपसरपंचपद संगीता गोकुळ औताडे यांना मिळाले. अपील असल्याने सौ. वमने यांनी एकट्याने ग्रामपंचायत कारभार पहिला. त्यावेळी ग्रामपंचायतीसाठी एकूण नऊ जागा होत्या यावेळी एक जागा वाढवून दहा जागा झाल्या.ससाणे गटाने नवीन चेहर्‍यांना संधी दिली.सर्व विरोधी पक्ष, शेतकरी संघटना आदींना मतदारांनी नाकारले.ससाणे बहुमताने निवडून दिले. निवडणुकीपूर्वी माजी सरपंच सौ. वमने व सहकारी यांना सत्तेत सहभागी नसताना माजी आ.जयंतराव ससाणे गटाने पूर्ण सहकार्य केल्यानेच या झालेल्या ग्रामपंचायत निवडणुकीत घवघवीत यश मिळाले अशी प्रतिक्रिया माजी सरपंच सौ.वमने यांनी दिली.जनतेतून थेट सरपंचपदी सोपानराव औताडे यांची निवड झाल्याबद्दल प्रभाकर वमने,पंढरीनाथ जाधव,मच्छिंद्र ढोबळे, रामभाऊ वमने,गौतम मोहन, दादासाहेब औताडे, भास्कर उमाप, रमेश पवार, बापूसाहेब औताडे, रामभाऊ काशिनाथ वमने, कारभारी वमने आदी कार्यकर्ते, ग्रामस्थ माळेवाडी यांनी अभिनंदन केले.

उंबरगाव ग्रामपंचायतीत चिमाजी लक्ष्मण राऊत व बाळासाहेब बाबासाहेब राऊत या दोघांमध्ये सरळ सरळ लढत झाली. यात चिमाजी लक्ष्मण राऊत यां 956 तर बाळासाहेब बाबासाहेब राऊत यांना 658 मते मिळाली आहेत. चिमाजी राऊत हे मागील वेळेस मुरकुटे गटात होते तर यावेळेस त्यांनी ससाणे यांच्या गटाकडून निवडणूक लढवत विजयी झाले.
श्रीरामपूर येथील प्रांत व तहसील कार्यालयाच्या प्रशासकीय इमारतीच्या हॉलमध्ये मतमोजणीला काल सकाळी 10 वाजता सुरुवात करण्यात आली होती. यावेळेस एका एका गावच्या उमेदवारांच्या प्रतिनिधींना बोलावून मतमोजणीची प्रक्रिया सुरू करण्यात आली होती. प्रशासकीय इमारतीबाहेर या सहाही गावातील लोकांनी मोठ्या प्रमाणात गर्दी केली होती.

निवडणूक निर्णय अधिकारी म्हणून प्रांताधिकारी तेजस चव्हाण, तहसीलदार सुभाष दळवी यांनी काम पाहिले तर त्यांना ग्रामपंचायत निवडणूक अधिकारी रेखा घोडके, मुकूंद म्हस्के, राजेंद्र वाघ, राजेंद्र निकाळे, तर माळेवाडीचे बी. बी. गोसावी, वांगी बुद्रुकचे श्री. ठुबे, वांगी खुर्दचे बी. के. जाधव, खंडाळ्यांचे डी. एन. जाधव, उंबरगावचे अशोक बनकर यांनी सहकार्य केले. यावेळी काल सकाळपासूनच मतमोजणी केंद्रावर पोलिसांनी चोख बंदोबस्त ठेवला होता. यात पोलीस निरीक्षक संपतराव शिंदे, पोलीस निरीक्षक वसंत पथवे यांच्या मार्गदर्शनाखाली पोलिसांनी चोख बंदोबस्त ठेवला.
खंडाळा सदस्यपदासाठी असलेले उमेदवार

प्रभाग 1- अजय दत्तात्रय ढोकचौळे (154), नवनाथ गंगाधर ढोकचौळे (44), खंडेराव जगन्नाथ सदाफळ (51), सुखदेव गणपत सोडणार (290), नोटा (7), एकूण (546), भास्कर कारभारी ढोकचौळे (440), विजय सिताराम ढोकचौळे (21), संजय आप्पासाहेब बोरकर (79), नोटा (6), एकूण (546), ज्योती गोरख पवार (384), रंजना बाबासाहेब पवार (77), भारती राजेंद्र खरात (66), नोटा (19), एकूण (546)
प्रभाग नं-2- नवनाथ गंगाधर ढोकचौळे (218), अमोल दत्तात्रय नगरकर (251), दिनकर जगन्नाथ सदाफळ (302), नोटा (13), एकूण (784), अनिल रामकिसन ढोकचौळे (303), विठ्ठल माधव ढोकचौळे (157), महेश दत्तात्रय मरकडे (315), नोटा (9), एकूण (784), मीराबाई रावसाहेब अभंग (213), अनिता ताराचंद अलगुंडे (345), रंजना बाबासाहेब पवार (206), नोटा (20), एकूण (784)
प्रभाग क्र.3- अनु.जती-जमाती- सुमन भाऊसाहेब पवार (168), सोमनाथ रावसाहेब विधावे (180), संदीप शांतवन विधावे (214), नोटा (17), एकूण (579), आशा गोरख वैद्य (248), शालिनी वाल्मिक वैद्य (179), अलका गणेश होले (148), नोटा (4), एकूण (579), मंदाकीनी कृष्णनाथ आंबेकर (130), मंजुषा महेश ढोकचौळे (296), जनाबाई रामदास म्हसे (149), नोटा (4), एकूण (579)
प्रभाग 4- अनु.जती- बुधा महादू अहिरे (159), गणेश युवराज खैरे (204), सुभाष हरी पवार (273), नोटा (28), एकूण (664), अनिता अण्णासाहेब बनकर (207), कल्पना रंगनाथ वैद्य (215), सुनंदा जगन्नाथ वैद्य (227), नोटा (15), एकूण (664), संगीता बाबासाहेब ढोकचौळे (260), शारदा नवनाथ ढोकचौळे (153), सिंधुबाई राधाकिसन बोरकर (238), नोटा (13), एकूण (664)
प्रभाग 5- अनिल पंडीत गोधडे (433), अण्णासाहेब राजाराम बर्डे (254), नोटा (12), एकूण (699), मीराबाई रावसाहेब अभंग (108), रंजना सुभाष मोरे (356), शर्मिला कचरू ह्यालिंगे (226), नोटा (9), एकुण (699), सुरेखा सुभाष ढोकचौळे (252), संगीता विजय ढोकचौळे (322), ताराबाई भाऊसाहेब मुंढे (122), नोटा (3), एकूण (699)
वांगी बुद्रुक- प्रभाग -1- कांताबाई दीपक पवार (बिनविरोध), रामभाऊ भाऊराव बर्डे (बिनविरोध), गंगूबाई बाबासाहेब माने (बिनविरोध), पोपट मारूती विटनोर (बिनविरोध)
प्रभाग -2- यमुना बबन आहेर (बिनविरोध), ज्ञानेश्‍वर नामदेव लकडे (बिनविरोध)
प्रभाग-3- ज्योती पोपट कांबळे (97), प्रयागाबाई कैलास कांबळे (162), नोटा (7), एकूण (266)
माळेवाडी- प्रभाग-1- सर्वसाधारण- बाळासाहेब शिवाजी औताडे (118), सीताराम पांडुरंग औताडे (119), सतीश दामोधर जाधव (153), चंद्रशेखर पांडुरंग वमने (190), नोटा (4), एकूण (584), ना.मा.प्र.महिला-सविता दिगंबर औताडे (187), निशा शिवाजी तारडे (178), सुवर्णा सचिन वमने (71), दीपाली रमेश शेळके (146), नोटा (2), एकूण (584), सर्वसाधाण महिला-दीपाली साईनाथ ढोबळे (202), मंदा विष्णू नेद्रे (140), अलका भाऊसाहेब वमने (68), तेजश्री भरत वमने (169), नोटा (5), एकूण (584)
प्रभाग 2- अनु.जमाती-गडू दशरथ गायकवाड (104), यशवंत गोरक्षनाथ गायकवाड (94), रामनाथ भागवत गायकवाड (65), संभाजी सुखदेव गायकवाड (150), नोटा (1), एकूण (414), बाबासाहेब एकनाथ ठाकरे (92), विष्णू आस्तिक रसाळ (94), अश्‍विनी सुशिलकुमार वमने (166), संजय शहाराम वमने (59), नोटा (3), एकूण (414), सर्वसाधारण महिला- निर्मला दिलीप औताडे (159), उर्मिला गोपिनाथ वमने (162), मनीषा देविदास वमने (85), नोटा (8), एकूण (141)
प्रभाग -3- अनु.जाती-देविदास चंदू उमाप (166), नामदेव चांगदेव उमाप (100), प्रकाश दत्तात्रय बागुल (115), रावसाहेब नामदेव मोहन (193), नोटा (7), एकूण (581), कांताबाई दिगंबर उमाप (197), शितल सोनल मोहन (102), सुमन पंडीत मोहन (118), संगिता अशोक वाघ (157), नोटा (7), एकूण (581), सर्वसाधारण महिला -प्रमिला भागवत औताडे (127), लक्ष्मीबाई अनिल औताडे (153), मंदाकीनी संजय वमने (97), अनिता देविदास वाघ (196), नोटा (8), एकूण (581)
उंबरगाव ) प्रभाग-1- ना.म.प्र-किशोर गोविंद कांडेकर (364), सुधीर जालिंदर वारूळे (156), नोटा (2), एकूण (522), अनु. जाती महिला-अलका राजेंद्र ओहोळ (306), निशा सतीश ओहोळ (212), नोटा (4), एकूण (522)
प्रभाग 2- सर्वसाधारण-सचिन अशोक कोळसे (280), रवींद्र कोंडीराम झरेकर (310), नोटा (1), एकूण (591), ना.म.प्र. महिला-गोदावरी बाबासाहेब बोर्गे (287), स्वाती नवनाथ बरगे (300), नोटा (4), एकूण (591), सर्वसाधारण महिला- अर्चना सचिन काळे (242), वृषाली ऋषिकेश भोसले (343), नोटा (6), एकूण (591), अनु.जमाती-गणेश संजय राऊत (289), बाबासाहेब विठ्ठल राऊत (207), नोटा (18), एकूण (514)
प्रभाग 3- सर्वसाधारण- अशोक लक्ष्मण उंडे (219), गोरक्षनाथ आनंदराव वारूळे (284), नोटा (11), एकूण (514), सर्वसाधारण महिला- शारदा सुरेश आढाव (217), जयाबाई दिलीप काळे (275), नोटा (22), एकूण (514)
वांगी खुर्द- प्रभाग-1-ना.मा.प्र.-गहिनीनाथ संपत जगताप (64), चिलीया रामभाऊ जगताप (120), बाळासाहेब दत्तात्रय देवकर (19), नोटा (2), एकूण (205), अनु.जमाती महिला-आसाबाई भगिरथ मोरे (108), छाया सुरेश मोरे (90), नोटा (7), एकूण (205)
प्रभाग 2- सर्वसाधारण महिला- भागुबाई रोहिदास कोपनर (45), मंदाताई सुखदेव कोपनर (95), सरला संतोष गायकवाड (49), नोटा (2), एकूण (191), अनु-जमाती- रामदास गोकुळ मोरे (75), सुभाष खंडू मोरे (58), सुरेश प्रभाकर मोरे (58), नोटा (0), एकूण (191)
प्रभाग-3- सर्वसाधारण-सर्जेराव सोपानराव गायकवाड (107), सोमनाथ कल्याण पवार (110), नोटा (2), एकूण (219), ना.मा.प्र.महिला-वर्षा भाऊसाहेब पारखे (95), सिताबाई बाळासाहेब मेकडे (119), नोटा (5), एकूण (219), सर्वसाधारण महिला- मीरा रघुनाथ येळे (116), अनिता बाबासाहेब शिंदे (97), नोटा (6), एकूण (219)

माळेवाडी ग्रामपंचायत सरपंचपद – (नागरिकांचा मागास प्रवर्ग राखीव)           अ.नं.  उमेदवारांची नावे       मिळालेली मते
1 गंगाधर दगडू औताडे 404 2 सोपान बबन औताडे 687 3 सुरेश भास्कर ढोबळे 272 4 सुनिता किशोर थोरात 211 नोटा 05 एकूण 1579

 

वांगी बुदुक ग्रामपंचायत सरपंचपद – सर्वसाधारण महिला)           अ.नं.  उमेदवारांची नावे           मिळालेली     मते
1 अश्‍विनी अण्णासाहेब कांबळे 119 2 मंगल बाळासाहेब नरुटे 194 3 केशरबाई केशव बिडगर 48 4 सविता नवनाथ बिडगर 516 नोटा 19 एकूण 896

खंडाळा  ग्रामपंचायत सरपंचपद – (अनुसुचित जाती)           अ.नं.  उमेदवारांची नावे       मिळालेली मते
1 अशोक महादेव अभंग 617 2 भिका चिमा खरात 765 3 अशोक शिवाजी पवार 854 4 दत्ता बाबुलाल विधावे 34 5 बापूसाहेब भागवत विधावे 30 6 राहुुल तान्हाजी विधावे 66 7 सुरेश स्वार्था विधावे 58 8 सतिश विठ्ठल शिरसाठ 830
नोटा 18
एकूण 3272

उंबरगाव ग्रामपंचायत सरपंचपद – (अनु. सुचित जाती राखीव)            मतदान  चिमाजी  बाळासाहेब  नोटा   एकूण    केंद     राऊत      राऊत             मते  1 279 240 3 522 2 375 216 0 591 3 302 202 10 514 एकूण 956 658 13 1627  

 वांगी खुर्द ग्रामपंचायत सरपंचपद (सर्वसाधारण खुला)           अ.नं.  उमेदवारांची नावे       मिळालेली मते
1 ज्ञानेश्‍वर गायकवाड 162 2 सचिन भगत राऊत 148 3 काकासाहेब साळे 301
नोटा 04
एकूण 615

LEAVE A REPLY

*